Browser-Update.org

Menter gan wefannau er mwyn rhoi gwybod i ddefnyddwyr bod angen diweddaru eu porwr gwe

Ystadegau

Mae 221 013 o wefannau yn defnyddio'r hysbysiad hwn

Mae 81 192 664 o ymwelwyr eisoes wedi diweddaru eu porwr

Diweddariadau porwr

From To
Chrome Chrome 40894021
Chrome Firefox 6115747
IE/Edge Chrome 4703391
Firefox Firefox 3528990
IE/Edge Firefox 2534732
IE/Edge IE/Edge 2056538
Safari Safari 1750232
Safari Chrome 986335
Chrome Opera 756662
Safari Firefox 591806
Firefox Chrome 534969
Other Chrome 411800
IE/Edge Opera 402941
Opera Opera 317443
Other Firefox 206447
Chrome IE/Edge 196449
Opera Chrome 112724
Firefox Opera 104493
Safari Opera 104485
Other Opera 101477
Opera Firefox 96241
Other Safari 50659
Firefox IE/Edge 42982
Other IE/Edge 37113
IE/Edge Safari 26817
Safari IE/Edge 13646
Opera IE/Edge 13473
Chrome Safari 11879
Firefox Safari 11013